బంజారా హిల్స్, రోడ్ నెం 2 అమిగాస్ రెస్టోబార్ సినీ నటి లక్ష్మి రాయ్ తో నవంబర్ 5 న ప్రారంభం చాలా ఘనంగా జరిగింది. అమిగాస్ రెస్టోబార్ కేవలం ఫుడ్ అండ్ డ్రింక్స్ స్పెషలిస్ట్ మాత్రమే కాదు; ఇది హైదరాబాద్ నైట్ లైఫ్ యొక్క సెలబ్రేషన్ . బంజారాహిల్స్ రోడ్ నెం. 2 సూపర్ వైబ్రేషన్‌లో నెలకొల్పబడిన ఈ డైమండ్ లాంటి ప్లేస్ అసాధారణమైన మహిళా సేవా స్టాఫ్ తో నిర్వహించబడుతోంది, ఇది డైనింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కి ప్రత్యేకమైన అందాన్ని అందిస్తుంది.

నటి లక్ష్మీ రాయ్ మాట్లాడుతూ, అమిగాస్ రెస్టోబార్ సెలబ్రేషన్ వైబ్స్ ని తలపిస్తుంది , చక్కటి ఫుడ్ మరియు వినోదం కోసం గెస్ట్స్ చిల్ అవడానికి , ఆనందించడానికి స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యులతో పార్టీస్ జరుపుకునే ఒక డెస్టినేషన్ గా అమిగాస్ రెస్టోబార్ ఉండబోతుంది . హైదరాబాద్‌లో డైనమిక్ మరియు అభివృద్ధి చెందుతున్న నైట్ లైఫ్ కి ఇది నిదర్శనం.

అమిగాస్ రెస్టోబార్‌లోకి అడుగు పెడితే వార్మ్ వెల్కమింగ్ వాతావరణంతో అట్ట్రాక్ట్ అవ్వక తప్పదు . మెను అనేది రుచుల యొక్క ఆహ్లాదకరమైన కలయిక, ఇందులో విస్తృత శ్రేణి రుచికరమైన వంటకాలు మరియు చేతితో తయారు చేసిన కాక్‌టెయిల్‌లు ఉంటాయి. స్టార్టర్స్ నుండి నోరూరించే మెయిన్ కోర్సుల వరకు, ప్రతి డిషెస్ మన చెఫ్‌ల పాక నైపుణ్యానికి నిదర్శనం.

అసాధారణమైన ఆహారం మరియు డ్రింక్స్ కి అతీతంగా, అమిగాస్ రెస్టోబార్ అనేది వారంలోని ఏ రోజునైనా ఉదయం 11 నుండి రాత్రి 11 గంటల మధ్య స్నేహితులు కలిసి జ్ఞాపకాలను పెంచుకునే మంచి లొకేషన్ . ప్రతి రోజు లైవ్ మ్యూజిక్ తో , డీజే నైట్స్ , లేడీస్ నైట్ రకరకాల మ్యూజిక్ థీమ్స్ తో డిజైన్ చేసిందే ఆమెగాస్.